หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถหายครับบ ช่วยด้วย  (อ่าน 10842 ครั้ง)
cha-a
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 02:21:58 pm »

;)

อยากให้ได้คืนครับ เดี๋ยวช่วยดูให้อีกคน >:(
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 09:24:06 pm »

เข้าสู่วันที่ 4 ยังไม่มีวี่แวว
แจ้งความกับ ตำรวจแล้วว  ตอนนี้ได้เลขคดีอาญาแล้วครับ
ตอนนี้ ก้อส่งเรื่อง พร้อมบันทึกแจ้งความ ไปให้ประกัน  รอเคลมประกันอยู่ (โชคดีที่เป็น ชั้น 2 อยู่ แล้วหมดเดือนหน้า) ทุนอยู่ที่ 200,000 ยังพอประทัง
กว่าเรื่อง จะเรียบร้อย คงกินเวลาไป 2-3 เดือน  เห้อ

แต่ยังงัย ยังอยากจะได้คืนจัง  มีความหลังมากมาย  ได้เมียมาก้อคันนี้ T T

ขอให้พบรถ ไวๆ นะ เป็นกำลังใจให้

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Ton Goonner
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 09:36:10 pm »

เอาใจช่วยนะครับ
???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 01:08:35 am »

สรุปเรื่อง ถึงไหนแล้วคับ ได้คืนไหมอะ!!  ไงก็ขอให้ได้คืนน่ะคับ  

ปล......ว่าแต่รถหายอะ แนะนำว่าไม่ต้องไปสกัดไหน ไกล โจรมันรู้ ว่าไม่มีใครจะเอารถมาซ่อนไว้ม่านรูดหรอก!!
          มันขับเข้าม่านรูด หมกไว้ค้างคืนนึง นอนดูหนังโป้ สบาย!! เช้าๆด่านโล่งๆมันก็ออกสบาย!!
          แนะนำว่าให้ตำรวจอะ ไปดูที่โรงแรมม่านรูดในระแวกจากจุดที่รถหาย หรือ โรงแรมม่านรูดทุกที่ที่ตรวจค้นได้ ยังจะมีรุ้นกว่าอีกครับ!!   

ต้น_บ้านโป่ง
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 01:03:18 pm »

หายแถวไหน ยังไงคับ ไม่เห็นลงรายละเอียดเลย
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์